Make your own free website on Tripod.com
Computer System and Architecture (IT513)
Project : Hardware Presentation via WebSite
Group Topic ID Title Name Surname FNameEng LNameEng NickName Office Mobile Tel.Office Tel.Home Chat e-mail HomePage
Ѿ RAM Technology 457005 ҹ ѡǧ Anon Rugluang ͧ Rasa Tower 0-9783-2449     MSN : anon_ong@hotmail.com    ICQ : - anon_ong@hotmail.com www.thai.net/i-aro
    457055 õ ʹѲС Somkieat Sontiwattrakul õ N.C.C. Management and Development Co., Ltd. 0-1812-0964 0-2229-3731   MSN : skieat@hotmail.com somkieat@qsncc.co.th somkieat.tripod.com
    457097 ó Իҡ Prakorn Siriprapakorn ó   0-91728215 0-250-64502 0-257-53647 MSN : pkhotdog@hotmail.com   ICQ : - pkhotdog@hotmail.com  
    457128 .. Ѿ ѳ˨ѹ Col.Samtap Sunhachantra ͧѭҡ÷٧ش 0-1905-5851   0-2986-0958 MSN :                                           ICQ : samtap@thailand.net, krsamt@rta.mi.th -
4ME Input Output Processor 457018 Ǩѹ Pathonpong Kaochan ӹѡҹʶԵ    - 0-25709567 0-2570-9567 MSN : K_pathompong@hotmail.com  ICQ : - k_pathompong@hotmail.com -
    457087 ԷѡŷѾ Punlop Pitakchonrasup ͺ MBA international Co.,Ltd. - 0-2691-4900 615 0-2940-1640-7 412 MSN : moonice@hotmail.com  ICQ : 112675396 moonsun@maildozy.com ; moonice14@lemononline.com www.thai.net/moonsun ; www.thai.net/presentit501
    457104 .. ѹó ͧͧ Nantawan Kongthong º Progress Software Co., Ltd. 0-1616-2869 0-2693-2020 1566   MSN : nantawan_jeab065@hotmail.com ICQ : - nantawan@chanamc.com -
    457138 .. ѧ ҡ Bang-On Makdee ʶҺѹҪѯغҪҹ 0-1976-8558 0-4526-2423 0-4524-1476 MSN : Mag-Ubon@hotmail.com  ICQ : 19976657 Bang_On@cs.riubon.ac.th www.cs.riubon.ac.th
س˹ VGA Card Technology 457039 ǧ kraisorn phangsiri ͡ ..¹Թ ҧ .3.5 0-1822-1235   0-23794698 MSN : kraisorn2002@hotmail.com  ICQ : - cefiro2000@yahoo.com -
    457046 ѵ Էѡ Thanatat Thampitak 俿ǹҤ 0-1867-8001 0-2590-9258 0-2589-2218 MSN : Thanatatthampitak@hotmail.com  ICQ : - thanatathampitak903@hotmail.com -
    457212 ͡Ѱ ѡê Aeakart Kongsakpornchai ˹   0-14387355 0-26537892 0-2526078   noom01@hotmail.com  
    457274 ѡ Եʶ Kajornsak Jitareesatian ˹ ǧԷ 0-9063-7486 0-2246-0025 514   MSN :                                            ICQ : 42429092 kajornsk@mua.go.th -
Hacker Technic of OverClock 457040 þ ҹʹ Patcharapong Tananuson Ѫ ..¹Թ ҧ .3.5 0-1860-9517   0-2733-4799 MSN : Patchapong@hotmail.com   ICQ : - Patchapong@hotmail.com -
    457046 ɰ š Chestha Chirapaisarnkul ɰ   0-1555-2455 0-29450656   MSN : -                                          ICQ : - chestha99@thaimail.com -
    457130 .. Եѡ óѡ Kittisak Suwanarak ӹѡҹ෤ʹ ҡ 0-1317-9007     MSN : Aircadet44@hotmail.com  ICQ : - aircadet44@hotmail.com -
      §ѡ Ъ Kriangsak yurachai   0-9530-7274     MSN : -                                          ICQ : - kriang50@chaiyo.com -
MT Mainboard Techonology 457218 .. Ҿó ءطѹ Lapaporn Kukutapan ˡóѾö 0-9205-8260 0-2936-0400 17-20 0-29535523 310 MSN : lapaporn@hotmail.com  ICQ : - m457218@spu.ac.th -
    457220 .. ԡ Һó Mallika Thanaboon Էջ (ٹ) 0-1623-1155     MSN : mali_mewa@hotmail.com ICQ : 3160131 mallika@spu.ac.th -
    457245 .. ó ͧ Suwannapa Thongthara   0-1923-2412   0-2225-7850 MSN : -                                          ICQ : 24182955 petd@loxinfo.co.th -
    457250 .. ء Mukda Dujda ء Էɵ෤ٹŻҪվҧ 0-9462-2775 0-3536-6305 110   MSN : -                                          ICQ : - - -
  457276 .. Ҿ 觡Ҫҵ Jiraporn Yingkuachat   - 0-22798015 9 414 0-22798015 414 MSN : jika108@hotmail.com jika108@hotmail.com  
Speed Cach Memory 457267 .. ö Athaporn Thanupetch ʶҺѹҪѯྪúԷŧó 0-9234-9600 0-25290674-7 165   MSN : thanoopetch@hotmail.com  ICQ : 31584985 Athaporn@chaiyo.com -
    457268 ԪԵ Ũѡ Pichit galajak Ե ʶҺѹҪѯྪúԷŧó 0-1850-4626 0-25290674-6#165/13 0-2909-0735 MSN : galajak@hotmail.com  ICQ : - galajak@chaiyo.com -
    457271 .. ع ѭǤػ Sunee Punjataewakupt ..ྪúԷŧó 0-1745-6133 0-2529-0674-8   MSN : - sunnyth@hotmail.com www25.brinkotu.com/sunnyriw
          ʶҺѹҪѯû  0-1438-5608 0-3426-1021 1749 0-2909-2276 MSN : dechnarak@hotmail.com    ICQ : 5345330 dech@mail.rinp.ac.th -
Gate Bus Technology 457041 .. ѵǴ ͧӴ Rattanawadee Thongkomdee .ɵ Ҫ 0-1334-8390, 0-6823-4399 0-3835-4580-4 2624 0-2552-5412-5207 MSN : rthongkomdee@hotmail.com  ICQ : 87313415 rattanawadee@src.ku.ac.th -
    457061 ҧ Ѻ Klinkaew Tabtimtad ͹ Է⢷¾Ԫ¡ 0-2972-7190#1    0-2668-9065-6 0-02943-8158 MSN : klinkaew@hotmail.com      ICQ : 26061791 klinkaew@yahoo.com www.thai.net/klinkaew
    457090 Ѯ Ǩ Nut Buachoo ѷ .Է¤ 0-1170-8020 0-2939-0489 0-2939-0489 MSN : Nuttyty_1@hotmail.com  ICQ : - Nuttyty_1@hotmail.com -
    457123 .. Ԫҵ ѵԪ Parichat Ratnish   0-9456-8650   0-2591-3561 MSN : gade_pa@hotmail.com        ICQ : - gade_pa@hotmail.com -
ҡŢͧ͹ ҹ㴼ԴҴ س駡Ѻ䢢١ͧ ͢ͺسѺ Last Update